Madaktari na wataalamu wa afya kutoka Dar Group Hospital walishiriki katika presentation maalum iliyohusu matumizi ya Good Doctor App na mchango wake katika kuboresha huduma za afya kwa njia ya kidigitali.
Presentation hiyo ilitoa nafasi kwa washiriki kujifunza kuhusu namna app hiyo inavyorahisisha mawasiliano kati ya wagonjwa, madaktari pamoja na hospitali, huku ikichangia kuongeza upatikanaji wa huduma za afya kwa urahisi zaidi.
Katika tukio hilo, washiriki walijadili umuhimu wa teknolojia katika sekta ya afya pamoja na namna mifumo ya kidigitali inavyoendelea kubadilisha utoaji wa huduma za matibabu nchini Tanzania. Good Doctor App inaendelea kuwa sehemu ya suluhisho la kisasa linalolenga kuunganisha wagonjwa na wataalamu wa afya kwa urahisi zaidi.




